Mheshimiwa Spika, tumeingia kwenye uchaguzi wa moja, tumeshindana katika kampeni tukiwa wamoja, na tumemaliza uchaguzi wetu tukiwa wamoja. Nataka niwahakikishie waheshimiwa wabunge na Watanzania kwa ujumla kwamba serikali ya awamu ya tano itaendelea kulinda kwa nguvu na uwezo wote tunu hizi za umoja wa amani Hatutakuwa na simire kwa mtu au kikundi chochote ambacho kitataka kuvuruga umoja na amani yetu, kwa misingi ya udini, kwa misingi ya rangi, kwa misingi ya ukabila wow, au kwa misingi ya vyama au ukanda.